Học anh văn giao tiếp miễn phí
11/06/2018 14:20:57 GMT+7
CHƯƠNG TRÌNH HỖ TRỢ CỘNG ĐỒNG HỌC ANH VĂN GIAO TIẾP MIỄN PHÍ
ĐƯỢCTÀI TRỢ BỞI TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN TÂY NGUYÊN
Để nói tiếng anh giống như tiếng mẹ đẻ thì cần phải học nói trước khi học viết, nhưng thực trạng hiện nay lại học viết trước khi học nói nên phản xạ khi giao tiếp còn chậm.
Hiện tại Trung tâm Phát triển Cộng đồng Nông thôn Tây Nguyên mở lớp học anh văn giao tiếp miễn phí cho các em học sinh Tiểu học, THCS, THPT tại Buôn Ako Dhong, khu du lich sinh thái Ako Ae
Đến với chương trình các em sẽ được mở mang rất nhiều kiến thức bổ ích về anh văn, cơ hội giao tiếp. Và quan trọng ở đây các em không cần phải học theo sách vở, các giảng viên sẽ hướng dẫn các em kỹ năng, các phản xạ tự nhiên trong giao tiếp, và học theo chủ đề cụ thể.
Lịch học: 3 buổi/ tuần: thứ 3, thứ 5, thứ 7
Thời gian: từ 8h đên 9h30 phút
Từ 9h30 phút đến 11h
Mọi chi tiết xin liên hệ: Trung tâm Phát triển Cộng đồng Nông thôn Tây Nguyên.
Hoặc Trung tâm ứng dụng KH&CN hướng nghiệp Thành Nhân, Sđt: 0944497989 02623 846162